กรมฝนหลวงและการบินเกษตร เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสาร - อาหารแห้ง แด่พระภิกษุ จำนวน 60 รูป เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ พุทธศักกราช 2560
วันที่ 5 มกราคม 2560 เวลา 06.30 น. นายสุรสีห์ กิตติมณฑล รองอธิบดี รักษาราชการแทนอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร นำคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่กรมฝนหลวงและการบินเกษตร เข้าร่วมดำเนินกิจกรรมกับกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ในพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสาร - อาหารแห้ง แด่พระภิกษุ จำนวน 60 รูป เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ พุทธศักกราช 2560
![](uploads/images1/พิธีทำบุญตักบาตร 5 มค. 60/15873606_1012466898857988_9165695326697130813_n.jpg)
![](uploads/images1/พิธีทำบุญตักบาตร 5 มค. 60/15825959_1012467538857924_2502599497704992453_n.jpg)
![](uploads/images1/พิธีทำบุญตักบาตร 5 มค. 60/15871973_1012468408857837_8681338368917080629_n.jpg)
![](uploads/images1/พิธีทำบุญตักบาตร 5 มค. 60/15822700_1012468495524495_8199190704430078864_n.jpg)
![](uploads/images1/พิธีทำบุญตักบาตร 5 มค. 60/15871634_1012468922191119_5006984135187071731_n.jpg)
![](uploads/images1/พิธีทำบุญตักบาตร 5 มค. 60/15825846_1012468995524445_7606587294506220136_n.jpg)