วันที่ 4 ธันวาคม 2563 เวลา 09.00 น. นายปนิธิ เสมอวงษ์ รองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ ร่วมแสดงความยินดีในงานวันคล้ายวันสถาปนากรมหม่อนไหม
วันที่ 4 ธันวาคม 2563 เวลา 09.00 น. นายปนิธิ เสมอวงษ์ รองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ ร่วมแสดงความยินดีในงานวันคล้ายวันสถาปนากรมหม่อนไหม ครบรอบปีที่ 11 และร่วมบริจาคเงินสนับสนุนสมทบทุนเพื่อสาธารณประโยชน์และการกุศล ณ กรมหม่อนไหม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
![](/Images/NEWS%20IT/2563/1263/6/10.jpg)