รองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร ด้านบริหาร เป็นประธานเปิดโครงการ "ฝนหลวง ... The One รุ่นที่ 4"
วันที่ 5 มกราคม 2560 เวลา 09.00 น. นายชัยรัตน์ เกื้ออรุณ รองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร ด้านบริหาร เป็นประธานเปิดโครงการ "ฝนหลวง ... The One รุ่นที่ 4" เพื่อสร้างความพร้อมในการปรับเปลี่ยนมุมมองในการขับเคลื่อนกรมฝน หลวงและการบินเกษตรให้พร้อมรับสถานการณ์ต่างๆ ระหว่างวันที่ 5-9 มกราคม 2560 ณ โรงแรมรอยัลกอล์ฟเจมส์รีสอร์ท จ.นครปฐม
![](uploads/images1/TheOne4/15822786_1012502838854394_3655755700535105808_n.jpg)
![](uploads/images1/TheOne4/15781805_1012503402187671_960687254676053358_n.jpg)
![](uploads/images1/TheOne4/15822942_1012502928854385_4334710237890657550_n.jpg)
![](uploads/images1/TheOne4/15873255_1012503305521014_7242318637316531815_n.jpg)
![](uploads/images1/TheOne4/15873605_1012502885521056_1422359186965427828_n.jpg)