น.ส.มาลินี สุทธิรัตน์ รองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร ด้านบริหาร เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมหลักสูตร
21 มิถุนายน 2560
682
ครั้ง
วันพุธที่ 21 มิถุนายน 2560 เวลา 09.00 น. น.ส.มาลินี สุทธิรัตน์ รองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร ด้านบริหาร ได้รับมอบหมายจากอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร ให้เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมหลักสูตร "ข้าราชการที่ดี ร่วมปลูกจิตรสำนึกในการป้องกันและปราบปรามทุจริต รุ่นที่ 2" ซึ่งจัดขึ้นระหว่าง วันที่ 21-23 มิถุนายน 2560 ณ ห้องประชุมเทวกุล ชั้น6 กรมฝนหลวงและการบินเกษตร
![](uploads/images1/ข่าว/19400440_1159511864153490_5289710632472617673_o.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/19390952_1159512084153468_1395646308602779265_o.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/19264677_1159511867486823_8839565869960469963_o.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/19400197_1159511870820156_3329746899801629293_o.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/19390901_1159511967486813_5139714803571986248_o.jpg)