วันที่ 16 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.00 น. นายสำเริง แสงภู่วงค์ ทำพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกรมฝนหลวงและการบินเกษตร เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร ด้านบริหาร โดยมีเจ้าหน้าที่ของกรมฯ ให้การต้อนรับในโอกาสนี้ ณ กรมฝนหลวงและการบินเกษตร
16 พฤศจิกายน 2560
1,393
ครั้ง
วันที่ 16 พฤศจิกายน 2560 เวลา 08.00 น. นายสำเริง แสงภู่วงค์ ทำพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกรมฝนหลวงและการบินเกษตร เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองอธิบดีกรมฝนหลวงและการบินเกษตร ด้านบริหาร โดยมีเจ้าหน้าที่ของกรมฯ ให้การต้อนรับในโอกาสนี้ ณ กรมฝนหลวงและการบินเกษตร
![](uploads/images1/ข่าว/161160/23674898_1283807685057240_9012419642725464554_o.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/161160/82206.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/161160/23511500_1283807798390562_4187252906603974742_o.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/161160/82205.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/161160/23593690_1283807831723892_9036799053835869243_o.jpg)