เมื่อวันที่ 30 ม.ค.61 เวลา 09.00 น. กองอำนวยการฝึกบินทบทวนประจำปี นักบิน 1 เครื่องยนต์ ร่วมกับท่าอากาศยานเพชรบูณร์ ให้การต้อนรับ นักเรียนระดับชั้น อนุบาล 3 โรงเรียนผดุงวิทย์ อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์
เมื่อวันที่ 30 ม.ค.61 เวลา 09.00 น. กองอำนวยการฝึกบินทบทวนประจำปี นักบิน 1 เครื่องยนต์ ร่วมกับท่าอากาศยานเพชรบูณร์ ให้การต้อนรับ นักเรียนระดับชั้น อนุบาล 3 โรงเรียนผดุงวิทย์ อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์ เพื่อเข้าเยี่ยมชมกิจการสนามบิน และการทำงานของท่าอากาศยานเพชรบูรณ์ หลังจากจบภารกิจ จึงนำเครื่องบินCaravan จำนวน 3 เครื่องบินเดินทางกลับที่ตั้งสนามบินนครสวรรค์
![](uploads/images1/ข่าว/300161/168324.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/300161/168325.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/300161/168321.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/300161/168322.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/300161/61778.jpg)
![](uploads/images1/ข่าว/300161/168323.jpg)